Úrslit í Norðurlandsmóti í badminton

Norðurlandsmótið í badminton var haldið á Siglufirði um s.l. helgi. Myndir frá mótinu má sjá hér. Úrslitin urðu eftirfarandi:

Úrslit

Keppendur frá TBS – Samherja – TB-KA

Þrefaldir meistarar

Daníel Smári Oddbjörnsson U-15 sveinar

Sigríður Ása Guðmarsdóttir U-13 hnátur

U-11 einliðal. snótir       1.  Oddný Halla Haraldsóttir             21-13

                                      2.  Aldís Sigurðardóttir  Samherja

Aukaflokkur:                  1.   Elísabet Alla Rúnarsdóttir            21-11    

                                      2.   Eva Líney Reykdal  Samherja

U-11 einliðal. snáðar      1.   Sindri Sigurðarson  Samherja    21-9

                                       2.  Trausti Freyr Sigurðsson  Samherja

Aukaflokkur:                   1.   Enok Atli Reykjalín  Samherja   24-22

                                       2.   Kristján Elí Jónasson  Samherja

U-11 tvíliðal. snótir

                 1.  Júlía Birna Ingvarsdóttir / Oddný Halla Haraldsdóttir   15-12 / 10-15/ 15-10

                 2.  Elísabet Alla Rúnarsdóttir / Jóhanna R. Sigurbjörnsdóttir

U-11 tvíliðal. snáðar

                 1.  Sindri Sigurðarson / Trausti Freyr Sigurðsson  Samherja  15-8 / 12-15 / 15-6

                 2.  Enok Atli Reykdal / Kristján Elí Jónasson  Samherja

U-13 einliðal. hnátur          1.  Sigríður Ása Guðmarsdóttir        20-22 / 21-18 / 21-11

                                           2.  Sóley Lilja Magnúsdóttir

Aukaflokkur:                       1.   Agnes Ósk Ian Grey   17-21 / 21-15 / 21-10

                                           2.   Álfheiður Agla Oddbjörnsdóttir                 

U-13 tvíliðal. hnátur

                 1.  Sigríður Ása Guðmarsdóttir / Sóley Lilja Magnúsdóttir             21-12 / 21-14

                 2.  Aldís Sigurðardóttir / Katrín Sigurðardóttir  Samherja

U-13 tvend.hno/hná.

                1.  Hjörvar Már Aðalsteinsson /Sigríður Ása Guðmarsdóttir19-21 / 21-15 / 21-17

2.  Guðbrandur Elí  Skarphéðinsson / Sóley Lilja Mgnúsdóttir

U-13 einliðal. hnokkar          1.  Andri Ásgeir Adolfsson  Samherja    21-12/ 21-13

                                             2.  Helgi Brynjólfsson  TB-KA

Aukaflokkur:                         1.  Hjörvar Már Aðalsteinsson  21-14 / 21-10

                                             2.  Janus Roelfs Þorsteinsson

U-13 tvíliðal. hnokkar

                1.  Andri Ásgeir Adolfsson / Jakob Ernfelt Jóhannesson  Samherja 21-18 / 21-18

                2.  Helgi Brynjólfsson / Sigmar Ágúst Reykjalín Hjelm  TB-KA

U-15 einliðal. meyjar              1.  Sólrún Anna Ingvarsdóttir            21-16 / 21-11

                                               2.  Ólöf Rún Ólafsdóttir

Aukaflokkur:                           1.   Sara María Gunnarsdóttir            21-16 / 21-17

                                               2.    Lára Roelfs Þorsteinsdóttir

U-15 tvíliaðal. Meyjar

                1.  Sólrún Anna Ingvarsdóttir/ Ólöf Rún Ólafsdóttir    21-10 / 21-14

                2.   Lára Roelfs Þorsteinsdóttir/ Sara María Gunnarsdóttir

U-15 tvenndarl. Sv./ meyja

                1.  Daníel Smári Oddbjörnsson / Ólöf Rún Ólafsdóttir 21-14 / 21-19

                2.  Haukur Orri kristjánsson / Sólrún Anna Ingvarsdóttir     

U-15 einliðal. sveinar               1.  Daníel Smári Oddbjörnsson        21-7 / 21-17

                                                2.   Haukur Orri kristjánsson

U-15 tvíliðal. sveinar

                 1.   Daníel Smári Oddbjörnsson/ Haukur Orri Kristjánsson 21-13 / 21-15

                 2.  Anton Erlingsson / Alfreð Steinmar Hjaltason

 

 Fullorðinsflokkar – úrslit

Tvöfaldir meistarar

Arnar Þór Björnsson og María Jóhannsdóttir

Konur – einliðal.            1.  María Jóhannsdóttir                 21-17 / 21-17

                                      2.  Þorgerður Hauksdóttir  Samherja

Aukaflokkur:                  1.  Daníela Jóhannsdóttir             21-16 / 21-13

                                      2.  Eva Dögg Sigurðardóttir

Konur – tvíliðal.             1.  Þorgerður Hauksdóttir / Deborah Júlía Robinson  21-17 / 21-19

                                      2.  Eva Dögg Sigurðardóttir / Halldóra Freyja Pétursdóttir

Ka.-Ko. Tvenndarl.          1.  Arnar Þór Björnsson / María Jóhannsdóttir   21-17 / 21-17

                                        2.  Sigurður Steingrímsson / Auður Björk Erlendsdóttir

Karlar – einliðal.              1.  Arnar Þór Björnsson                  21-17 / 21-18

                                         2.  Haukur Gíslason  Samherja

Aukaflokkur:                     1.  Ivan Falck-Petersen                  22-20 / 29-27

                                         2.  Elvar Jóhann Sigurðarson

Karlar – tvíliðal.               

                    1.  Elvar Jóhann Sigurðarson / Haukur Gíslason  Samherja   21-9 / 15-21/ 21-19

                    2.  Ivan Falck-Petersen / Kristinn Jónsson  Samherja

Heimild: http://tbs.123.is